40 Các câu trả lời

บ้านนี้37+3 ผ่าคลอดวันที่25กุมภาพันธ์64ค่ะ อยากแตกมากอยากเห็นหน้าแล้ว❤❤❤

ยินดีด้วยนะคะ

บ้านนี้กำหนดคลอด24กพ หมอนัดกระตุ้น 23กพนี้แล่วจ้า ตื่นเต้นมากๆคะ💓🥰

TapFluencer

กำหนด 26 เหมือนกันจ้า ท้อง 2 ยังเงียบเหมือนกันเลยอยากแตกแล้วจ้าาา

นับวันรอเหมือนกันค่ะ คลอดง่ายๆนะคะ

25 กุมภาค่ะ หมอนัดเร่งคลอด 21 กุมภานี้ค่ะ ตื่นเต้นมาก #ทีมลูกสาวค่ะ

ตอนนี้คือเราปวดหน่วงท้องมาก. แต่ทนได้. ทรมานมาก

25 ก้ยังเงียบค่ะ หมอนัดกระตุ้น19นี้ แม่อยากแตกใจจะขาดแล้ววว

บ้านนี้ กำหนด 15 ก.พ ยังไม่ยอมออกมา หมอนัดเร่งวันที่19 นี้จ้า

กำหนด24กุมภา แต่ท้องเริ่มแข็งแล้วบ้างละ อยากออกแล้ว

บ้านนี้กำหนด 28 มีเเค่เจ็บเตือน หมดนัดตรวจปากมดลูก 24นี้ค่ะ

คลอดง่ายๆนะคะ

บ้านนี้กำหนด 27 กุมพาค่ะ แต่ตอนนี้เงียบกริบเลย

บ้านนี้22กุมภาพันธ์​จ้าาาอยากเเตกเเย่เเร้ว