5 Các câu trả lời

มีผลน้ะค้ะ เราจะไม่ทราบว่าน้องในท้องเป้นยังไงบ้าง ทางที่ดีไปหาหมอเถอะคะ

ก้อมีผลนะคะเพราะไม่ได้ตรวจน้องเร้ยแร้วอีกอย่างแม่ก้อจะไม่ได้กินยา

ออถ้างั้นหมอคงเตรียมเผื่อแม่ไม่ว่างไปด้วยแร้วแหละคะ ถ้ากลับไปแร้วก้อไปหาปกตินะคะ ไปตรวจดูการเจริญเติบโตของน้อง

หาที่ฝากใหม่ค่ะ ถ้าย้ายไปอยู่จังหวัดอีกแล้ว

พอดีมาเที่ยวหาพี่สาวที่สมุทรสาครแล้วติดช่วงโควิทพี่สาวไม่ยากให้เดินทางโดยสารกับรถตู้เรยรอสิ้นเดือนพี่สาวจะกลับไปส่งบ้านค่ะ

เอาเล่มชมพูไปตรวจใกล้ๆที่คุณอยุ่ก็ได้นะ

ถ้าน้องมีอะไรผิดปกติแม่จะไม่รู้เลยนะคะ

ขอบคุนนะค่ะพอดีจะกับไปคลอดที่บ้านแล้วจะรีบไปพบหมเรยค่ะ

Câu hỏi liên quan