33 Các câu trả lời

ตอนประมาณ 10 โมงกับบ่าย 2 ของทุกวันเราจะง่วงมากกก แต่นอนไม่ได้เพราะต้องนั่งทำงาน เราทำงานออฟฟิศค่ะ มีวูบบ้างเหมือนกัน (กลัวเพื่อนร่วมงานหาว่าเราอู้มาก55) ต้องแอบไปนอนในห้องน้ำเลยค่ะสัก 15 นาที อยากให้ออกมาได้แล้ว อยากเจอหน้าเร็วๆแล้วค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะนั่งนอนอยู่เฉยๆก็รู้สึกหัวใจเต่นเร็วแล้วก้เหนื่อย🥵

ใช่ค่ะ เราจะ9เดือนแล้ว แค่นอนก้อเหนื่อยค่ะ เดินก้อจะไม่ไหวแล้วค่ะ😑😑

เป็นเหมือนกันค่ะ อยู่เฉยๆก็เหนื่อย อยากจะนอนอย่างเดียว 34+1วีคค่ะ

VIP Member

เป้นเหมือนกันค่ะ นอนอยู่เฉยๆก้เหนื่อยทั้งๆที่ใม่ใด้ทำอะใร🤣

ใช่ค่ะ มันเหนื่อย มันเมื่อย หายใจลำบาก นอนลำบาก ทรมานสุดๆ

Super Mum

เคยเป็นค่ะ ยิ่งใกล้คลอดยิ่งไม่อยากทำอะไรเลย ทรมานมาก

VIP Member

เป็นค่ะ บางทีแค่เดินไปเข้าห้องน้ำก็เหนื่อยแล้วค่ะ

เป็นค่ะ ของเรายิ่งเข้า9เดือนแล้วอึดอัดไปหมดเลย

บ้านนี้ 37+6 เป็นเหมือนกันค่ะไม่ทำอะไรก็เหนื่อย

Câu hỏi liên quan