8 Các câu trả lời

เป็นจ้าเราเป็น จะลุกจะเดินสุดแสนจะลำบากมันเจ็บมากๆ แทบเดินก้าวขาไม่ได้ นอนยิ่งแล้วใหญ่ จะพลิกตัวที โอ้ยยยยน้ำตาจิใหล ทรมานมาก

เป็นตั้งแต่30วีคตอนนี้35วีค3วันจ้า หน่วงมากบางทีแยกไม่ออกว่าปวดฉี่รึปวดอึ พอไปเบ่งอึก็ไม่ใช่ ปวดเหมือนตอนเป็นเมนเลยหน่วงแรง

เปนค่ะทั้ตอนนอนเดินลุกนั่งปวดไปหมดทรมานมากเปนตั้งแต่29วีคตอนนี้32วีคยังเป็นอยู่เหมือนจะทรมานขึ้นเรื่อยๆด้วยค่ะ

เหมือนกันเรยค่ะคุณแม่เป็นตอน29วีค จนตอนนี้32วีคยังปวดไม่หายเรยค่ะ

เวลานอนให้ใช้หมอนรองตรงหว่างขานะคะ เวลานอนตะแคงน่ะค่ะ ใช้หมอนที่หนานุ่มหน่อยจะช่วยบรรเทาได้เยอะค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ. ทรมานมากๆเวลาจะลุกแต่ละครั้ง ตอนนี้ 37+1w. ปวดสุดๆยิ่งตอนกลางคืนอีก

เป็นเหมือนกันค่ะ ท้องได้34+แล้ว ปวดมากเวลาพลิกตัวหรือตอนนั่งฉี่

VIP Member

เปนเหมือนกันค่ะ37wแล้ว ปวดทรมานมากจะเดินไม่ไหวยุแล้ว

เปนตั้งแต่4เดือนแร้วค่ะตอนนี้25wสุดๆค่ะเวลานอนสุดๆ

Câu hỏi liên quan