27 Các câu trả lời

เป็นเหมือนกันค่ะ แต่เป็นไม่นานก็หาย คุณแม่ดูแลตัวเองระวังอย่าให้ผิวแห้งนะคะ ลองใช้เบบี้ออยทาตัวหลังอาบน้ำตอนตัวหมาดๆ แล้วค่อยเช็ดตัวให้แห้ง ผิวชุ่มชื้นแต่ไม่เหนียวเหนอะหนะ ช่วยได้มากเลนค่ะ

TapFluencer

เป็นเหมือนกันค่ะ ทั้งผืนทั้งสิวค่ะเลยค่ะเต็มตัวเลย อาจจะเป็นที่ฮอร์โมนเพราะของเราได้ลูกชายค่ะ

เราก็เป็นตอนท้องได้ 2-3เดือน คันมาก หลังจากพ้น 3เดือนก็หาย ทิ้งไว้แต่รอย อันตรายไหมเราก็ไม่แน่ใจ

ปกติค่ะแม่ บ้านนี้เป็นตอนไตรมาสที่2 เหมือนกันค่ะ ตอนนี้หายแล้ว ทา คารามายช่วยได้ค่ะ

แม่เป็นน้อยกว่าเค้า เค้าเป็นทั้งทั่วท้องเลยค่ะคันยุบยิบไปหมด หมอให้ยามาทาก้ไม่หาย

ใช่ค่ะคันมาก ทรมานสุดๆ นอนไม่หลับเลย

เป็นค่ะ เกาบ้าง ทนบ้าง ทายาบ้าง ตอนนี้ใกล้ผ่าวันที่ 27/6/65 นี้แล้ว เดี๋ยวก็หาย สู้ ๆ จ้า

ขอบคุณนะคะ แข็งแรงทั้งคุณแม่และเบบี้นะคะ

เป็นตอนไตรมาส3ค่ะ คันมากแบบอดใจไม่ได้อยากเกา ตอนนี้เป็นรอยค่ะ เพราะว่าเกา😅

TapFluencer

ไม่อันตรายค่ะบ้านนี้ก็เป็นเดี๋ยวก็หายเองค่ แต่อย่าเกานะเดี๋ยวเป็นรอย

ของเราเม็ดใหญ่ 1 เม็ด ขึ้นตรงเส้นคาดเลยค่ะ ขนก็ขึ้น ก่อนนี้ไม่เคยมีนะ

เป็นค่ะแม่ เริ่มเป็นไตรมาส2 ทาว่านหาง พอช่วยบรรเทาได้อยู่ค่ะแม่😊