109 Các câu trả lời

ใช้ EVE’Sมา3กระปุกเเล้วจ้า ผิวนุ่มขึ้น เเต่ไม่ค่อยจางเท่าไหร่

ของบ้านนี้ท้องไม่แตกน่องไม่แตกจ้า.แต่เต้านมแตกหนักมาก😂

บ้านนี้ค่ะ จากเป็นคนขาสวยๆ ตอนนี้ต้นขาลายหมดเลยค่ะ😔😭

บ้านนี้ท้องยังไม่แตกแต่ เต้านมแตกแทนแล้วจ้า เพิ่ง22+2w

ล้านนี้เป็นจ้ามคลอดแล้วก็ยังเป็นอยู่ทาอะไรก็ไม่หาย

เหมือนกันเรยค้ะ ยิ่งก้นนี่แตกดูไม่ได้เรยค้ะ😭 39w

เป็นคะ ตอนนี้31สัปดา ท้องไม่แตกเลย แต่น่องแตกไปแล้ว

เปนเหมือนกันค่ะ แตกแต่น่อง ตอนนี้ออกสีแดงๆม่วงๆ

บ้านนี้จ้าคลอดแล้วแตกกว่าเดิมเป้น10เท่าเลยค่ะ🤣

แตกหน่อยๆแล้วค่ะ แต่ท้องไม่แตกแม้แต่นิดเดียว

Câu hỏi liên quan