24 Các câu trả lời

ของเราอายุครรภ์เท่ากันเลยตอนฝากครรภ์ครั้งแรก ซาวหน้าท้องเห็นแต่ถุงตั้งครรภ์ หมอเลยส่องกล้องช่องคลอดให้วันเดียวกันเลย เจอน้อง+เสียงหัวใจเต้นเลย แม่นี้น้ำตาไหลเลย

ยินดีด้วยนะคะแม่ ขอให้น้องแข็งแรงนะคะ❤️

ถ้าหมอใม่เเจ้งอะในถือว่ายังปกติค่ะ เเค่พบถุงการตั้งครร ครั้งเเรก ของการซาว ครั้งต่อไปหมอนัดอาจ จะดูว่ามีหัวใจเดกมั้ย ที่ใม่เห้นหัวใจอาจเป้นเพราะครรยังอ่อนค่ะ

เจอตัวน้องกับถุงไข่แดงแล้วคะ แต่ยังไม่เจอเสียงหัวใจน้อง 🥹 ได้แต่ภาวนาคะตอนนี้🥹

ของเราซาวครั้งแรกหมอบอก5วีคนัดถัดไปห่างกัน3อาทิตย์แกบอก6วีค3วัน แต่ถุงตั้งครรกับตัวเด็กใหญ่กว่าเดิมเยอะเลยค่ะแต่หมอบอกว่าให้ทำใจ50หวัง50ค่ะซาวไม่เจอหัวใจ😭😭

อย่าเพิ่งคิดมากไปค่ะแม่ น้องอาจจะยังเล็กอยู่ก็ได้ค่ะ บ้านนี้อัตราซาวไป3รอบกว่าจะเจอน้อง ได้เจอน้องตอน7w4d แล้วค่ะ ยังไงแม่อย่าเครียดนะคะ สู้ๆคะ✌️✌️✌️

บ้านนี้ไปหาหมอวันพุธที่ผ่านมา 6w4d หมอซาวน์หน้าท้องไม่เห็นเลยซาวน์ผ่านช่องคลอดหมอบอกว่าจะเห็นชัดกว่า พอซาวน์แล้วเห็นจริงค่ะ เห็นหัวใจด้วยค่ะ

ค่ะแม่ ขอบคุณกำลังใจนะคะ🙏🏻🙏🏻🙏🏻

บ้านเราตอน 7 วีค ก็ไม่เจอเสียงหัวใจค่ะ ตอนนี้ 24 6 น้องแข็งแรงเสียงหัวใจชัดแจ๋ว ดิ้นเก่งมากท้องซอกทั้งกระทุ้ง ตื่นมาเพราะดิ้นแรงทุกวันเลยค่ะ 😂

เจอค่ะ เป็นก้อนๆอันเล็กๆ

เป็นเหมือนกันค่ะ บ้านนี้7w หมอบอกเจอแต่ถุงตั้งครรภ์กับถุงไข่แดง ไม่ได้ยินเสียงหัวใจน้องเลย หมอนัดไปดูอีกทีวันที่ 3พ.ค ค่ะ

เห็นตัวน้องมั้ยคะ สู้ๆนะคะแม่ เป็นกำลังใจให้ค่ะ✌️

ของเราเจอถุงตั้งครรภ์ กับหัวใจน้องตอน 6 สัปดาห์ สัปดาห์ที่10 เจอตัวน้องพร้อมเสียงหัวใจแล้วค่ะ ตอนนี้12 สัปดาห์แล้ว 🥰

รออีกหน่อยนะคะ ต้องได้เจอน้องแน่ๆค่ะ อย่าเครียดนะคะ✌️✌️

ของเราก็แบบนี้ค่ะ ตอนนี้ 12 สัปดาห์แล้วครบทุกอย่างเลยค่ะแม่ 2 เดือนจะเจอเลยนะแม่อย่าเครียดนะคะ บำรุงโฟเลตเลยค่ะ

ขอบคุณมากๆคะ หมอนัดอีกที 7 พ.ค เลยคะ ลุ้นทุกวัน✌️

วันนี้ไปอัตราซาวมาแล้วนะคะ เจอหัวใจน้องแล้วค่ะ อายุครรภ์ได้ 7w4D เองค่ะ #ขอบคุณทักๆกำลังใจนะคะ ✌️✌️✌️💕💕💕

ซาวน์ตอน 6 วีค เจอถุงตั้งครรภ์แค่ 1 cm.เองค่ะ 10 วีค เจอตัว เจอหัวใจน้อง เคลื่อนไหวเก่งด้วยค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ แข็งแรงทั้งแม่แล้วน้องนะคะ 💕

Câu hỏi liên quan