35 Các câu trả lời

ถ้ากินยาตัวนี้ ไม่ต้องพึ่งที่ปั้มนมช่ายไหมคะ

กินเหมือนกันแต่ไม่มีน้ำนมกินแบบแผงดีกว่าค่ะ

สำหรับแม่บ้านนี้ได้ผลนะคะน้ำนมมาเยอะอยู่ค่ะ

กินแล้วมีน้ำนมเยอะค่ะแต่ห้ามกินน้ำเย็นเด็ดขาด

เรากินนานแล้วค่ะ ตอนนี้ลูกคนแรกได้3ขวบแล้ว แต่ไม่น่าจะเกิน1-2วันกินยานี้แล้ว ห้ามกินน้ำเย็นนะคะเพราะจะไม่มีผลเลยค่ะ

VIP Member

ควรเริ่มกินช่วงไหนคะ หลังคลอดหรือก่อนก็ได้

เพิ่งซื้อมาเหมือนกันเลยค่ะ ว่าจะลองทานดู

เพิ่มค่ะแต่ให้กินแค่อาทิตร์เดียวพอค่ะ

กินอยุ่ค่ะ น้ำนมเพิ่มอยู่นะคะ สำหรับเรา

ครั้งละ5เม็ดค่ะ

เคยค่ะ กินไป 2 ซองค่ะ ไม่มีผลอะไรค่ะ

VIP Member

สำหรับบ้านนี้ ช่วยได้ผลนะค่ะ

Câu hỏi liên quan