8 Các câu trả lời

แม่บ้านนี้ก็เป็นค่ะ แยกไม่ออกเลยอันไหนน้อง อันไหนพุง ถ้าไม่บอกว่าท้องก็ไม่มีใครรู้เลย

VIP Member

เหมือนกันค่ะ ก่อนท้องหนัก 85 นี่ท้อง 6 เดือนละ ยังไม่มีใครทักเลยว่าท้อง 5555 ของเดิมมันเยอะ

ตอนนี้7เดือนแล้ว คนอื่นยังมองว่าเราอ้วนยุเลยค่ะ **ถ้าไม่ติดเข็มกลัด

เหมือนกันค่ะ5เดือนแล้วใครๆก็ไม่รู้ว่าท้องคิดว่าอ้วนขึ้นเท่านั้น

เหมือนกันค่ะ ตอนนี้8 เดือน บอกคัยก็ไม่มีคัยเชื่อว่า8 เดือน 😋😋😋

VIP Member

เหมือนกันจ้า แต่ตอนนี้38+3วีคแล้ว ท้องใหญ่มาก😂

บ้านนี้ก็แยกไม่ออกจริงๆค่ะ5555

55555แยกไม่ออกจริงๆ