4 Các câu trả lời

อายุน้อยหมอไม่แนะนำให้ทำหมันหรอค่ะขนาดแม่บ้านนี้อยากทำตั้งแต่คลอดลูกคนที่2หมอยังไม่ทำให้เลยบอกอายุน้อยไปตอนนั้นอายุ24ค่ะ

ใช้คะ หมอบอก ให้ฝังหรือฉีดไปก่อน 😂

เรา22 ลูก4 😂 ไม่หมันค่ะและก็ไม่คิดจะมีลูกอีกด้วยค่ะ แต่ยังไงก็ไม่ทำ ฝั่งเข็มเอาค่ะชัวร์​สุดเรื่อง นน ค่อยไปคุมเอาทีหลังค่ะ

เลี้ยงไม่ไหวค่ะ 😂 เลยลองปรึกษาหมอดู แต่ก้อไม่แนะนำให้ทำ

หากไม่ทำหมัน คุมกำเนิดต้องทำอย่างน้อย 2 วิธีค่ะ ถึงจะมีประสิทธิภาพมากพอ

ขอบคุณจร้า 🥰

2คนเองจะรีบทำหมันไปไหนคะ ถ้าฉีดแล้วอ้วน ลองเปลี่ยนมาฝังเข็มดูค่ะ

ขอบคุณจร้าาา 🥰