64 Các câu trả lời

กำหนด 23 ธ.ค ค่ะ แต่เงียบอยู่เลยย อยากคลอดมากๆๆๆ นี่ท้อง3ค่ะ คนโต คลอดตอน 40+6 คนที่2 40w พอดี คนนี้อยากให้คลอดก่อนจัง แต่กลัวจะตามรอยพี่ๆเค้า ถึงกำหนดแน่ๆๆ

40+6น้องคลอดช่วงเวลานี้แล้วเปนยังไงบเางคะแม่

กำหนด25 ธันวาค่ะ วันนี้หมอนัดตรวจปกติ แต่เห็นว่าท้องแข็ง เข้าห้องเช็คอาการแต่ก็ยังได้กลับบ้านรอลุ้นต่อไปค่ะ

ยังนะคะ แต่หมอย้ำว่าไม่ให้เกิน25ธันวาค่ะ😅

บ้านนี้กำหนด22ธันวา ปวดเตือนปากมดลูกเปิด1เซน แล้วก็โดนกระตุ้นปากมดลูกมา1รอบ แต่ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ บ้านนี้ก็อยากแตกแล้ว กลัวน้ำหนักเยอะกว่านี้แม่คลอดไม่ไหว😂😂

บ้านนี้กำหนด20ธันวายังเงียบมากเลยค่ะ😄😅 จัดตะกร้ารอ2อาทิตย์แล้วค่ะ ไม่มีวี่แววเลย

บ้านนี้ก็กำหนดคลอด24ธันวาค่ะตอนนี้ยังไม่มีวี่เเววที่จะออกเลยมีเเค่ปวดเตือนค่ะ😆

21 ธ.ค ยังเงียบอยู่เลยค่ะ แถมมาเป็นริดสีดวงอีก ท้องไม่ผูกแต่ถ่ายบ่อย ทรมานไปอีก

กำหนด24ธันวา เจ็บซี่โครงข้างขวาที่สุดเลยค่าา แต่ไม่มีวี่แววที่จะปวดเตือนเลย

TapFluencer

18 ธันวา มีหน่วงบ้างแต่ ไม่ทีวี่แววว่าน้องจะมาเลยค่ะ ตัวแม่แตกก่อนแล้วค่ะ😂😂

บ้านนี้กำหนดคลอด25ธค. แต่อยากให้ออกจะแย่แล้ว ปวดหลังปวดก้นกบทุกคืนเลย