5 Các câu trả lời

บ้านนี้คนเเก่ทักสะดือโผล่เยอะแบบนี้ผู้ชายชัวร์ แม่ไปซาวด์แล้วได้ผู้หญิงคะ แต่ก้ไม่เถียงเเกนะคะ กลัวเเกอายเพราะเเกมั่นใจมาก

VIP Member

สะดือไม่บ่งบอกชัดเจนจ้า ซาวค่ะชัวร์สุด ของเราคนแก่บอกสะดือโผล่ ไม่เป็นหลุมลงไป แสดงว่าผู้ชาย แต่คลอดออกมาผู้หญิงนะคะ😁

ลองเอากระหล่ำม่วงทดสอบดูค่ะ ตอนเราเอากระหล่ำม่วงทดสอบผลออกมาเป็นผู้หญิงค่ะตอนซาวก็ผู้หญิงค่ะ

ท้องแรกสะดือหงายผู้ชายค่ะ ท้องสองสะดือคว่ำก็ผู้ชายค่ะ

บ้านนี้ท้องเเรก สะดือคว่ำ ผู้ชาย

Câu hỏi liên quan