17 Các câu trả lời

VIP Member

บ้านนี้รู้ตอน3เดือนเลยค่ะหมอบอกว่าผู้หญิงแต่ไม่100%ถ้าจะให้แน่ใจ100%คือ4เดือนค่ะเพราะตอน3เดือนจะไม่ค่อยเห็นชัดเท่าไร

บ้านนี้รู้เพศตั้งแต่14วีคเพราะเจาะเลือดตรวจนิฟ คัดกรองดาวนซินโดรมค่ะ

VIP Member

ถ้าซาวด์3เดือนจะเห็นไม่ค่อยชัดค่ะ อย่างเร็วแล้วก็ 4เดือน ค่ะ

ยังน้อยอยู่ถ้าอยากเหนที่แน่ชัดต้องห้าเดือนขึ้นไปค่ะ

VIP Member

บ้านนี้รู้ตั้งเเต่14wค่ะ​ ถ้าน้องให้ดูก็น่าจะเห็นนะคะ

ได้ค่ะ ตรวจ NIPT ความแม่นยำสูงค่ะ ตั้งแต่ 10 สัปดาห์ขึ้นไป

VIP Member

บ้านนี้ซาวตอน 3 เดือนกว่าก้รุเพศเเล้วค่ะ

ถ้าอันตร้าซาวน์แนะนำ4เดือนจ้า

บ้านนี้4เดือนจ้ารู้เพศ

คงจะไม่ชัดแหละคะ

Câu hỏi liên quan