93 Các câu trả lời

18กันยา ยังไม่ได้ซื้อไม่ได้เตรียมอะไรสักอย่างเลยค่ะ รอสามีกลับมาก่อน จะได้ช่วยเลือก (สามีทำงานกทม.เรากลับมาอยู่ต่างจังหวัด)

ขอสอบถามหน่อยค่ะแม่ซักผ้าแม่ใส่ผงซักผ้ามั้ยค่ะแม่ใช้น้ำยาปรับผ้านุ่มหรือป่าวค่ะขอบคุณที่ตอบล่วงหน้านะค่ะ😁☺️🙏🏻

จะมีผลิตภัณฑ์ชักผ้าเด็กอยู่จ้าาและน้ำยาปรับผ้านุ่มแนะนำไห้ใช้ของComfortเพียวจ้าา

4 ก.ยค่ะยังไม่เตรียมอะรัยเลย เพราะผู้ใหญ่ห้ามเตรียมของซื้อของก่อนคลอดค่ะ..แอบนอยบ้างแต่ก็ยอมเชื่อผู้ใหญ่ก่อนค่ะ

พึ่งพับใส่กระเป๋าเลยค่ะ 2 กระเป๋าแล้ว ยังไม่ครบนะเนี่ย กำหนดคลอด 10 กันยา แต่น่าจะผ่าคลอดก่อนปลายสิงหา

26กันยา ซักผ้าแล้วค่ะ แต่ของยังไม่ครบเหลือพวกน้ำยาต่างๆสบู่แชมพู แล้วก็งานใหญ่ทำห้องลูกค่ะ

14ก.ย.เตรียมยังไม่ครบเลยจ้ายังไม่ได้เริ่มซักเลยทำงานยังไม่ได้หยุดซักผ้าให้ตัวเล็กเลยจ้า

8กันยาคะ เพิ่งซักวันนี้คะปห้งกมดแล้วรอจัดใส่ตะกร้าอย่างเดียวเลย #อยากเจอแล้ว

บ้านนี้กำหนดคลอด9กันยาจ้า 😍 ซักเตรียมของใส่ตะกร้าเรียบร้อย รอหิ้วอย่างเดียว🎉

บ้านนี้เตรียมใกล้ครบแล้วค่ะขาดไม่กี่อย่างเองว่าจะทยอยซักผ้าแล้วเหมือนกัน

บ้านนี้ 14 กันยายนค่ะ เตรียมครบเเล้วเเต่ยังไม่ชักเลยค่ะ😁😁

Câu hỏi liên quan