72 Các câu trả lời

7เดือนเหมือนกันค่ะขึ้นมา13โลกว่าแร้วค่ะ

หยุดกินไม่ได้จิงๆค่ะ555

VIP Member

เดือนเเรกลงไป9โล ตอนนี้20wขึ้นมา4โลเเล้ว

7 เดือนเหมือนกันค่ะ นน.ไม่ขึ้นเลยลงไป 3โล

ไม่ทราบเหมือนกันค่ะแต่กินจุมากๆๆๆ คนแรกก็เหมือนกันค่ะจะขึ้นก็ 8เดือนแล้วค่ะ ขึ้นมา 8 กิโลจนคลอดค่ะ

8เดือนกว่าแล้วผึ้งขึ้นมา5โลเองค่ะ😂

จบการตั้งครรภ์​ที่8กิโลค่ะ ลูก3โล 🤭

บ้านนี้5เดือนกว่าขึ้นมา5โลแล้วค่ะ

บ้านนี้เข้า9เดือนขึ้นมา20โลละค่ะ

7เดือนเหมือนกันจ้าขึ้นมา11โลคะ

แม่บ้านนี้ 8 เดือน ขึ้น 6 โลเองค่ะ

7เดือนกว่าขึ้นมาห้าโลครึ่งค่ะ

Câu hỏi liên quan