28 Các câu trả lời

กำหนดคลอดจริง28เมษา แต่บ้านนี้ได้ผ่าคลอด23นี้ แต่คาดว่าไม่น่าถึง23เลยคะ อาการปวดเตือนมาบ่อย😂

ขอให้คลอดน้องง่ายๆปลอดภัยทั้งแม่และลูกน่ะค่ะ

บ้านนี้ก็นับวันรอเหมือนกันค่ะ บ้านนี้21เมษาค่ะ อยากเจอแล้ว

😍😍😍✌✌

VIP Member

บ้านนี้13เมษาจ้า ขอให้เเม่ๆคลอดง่ายๆนะคะ

เช่นกันน่ะค่ะแม่

ทีมเมษาคะ แต่ตอนนี้ นน.น้อง2800++เองคะ 36+4วีค

แม่กินกล้วย+ไข่ต้มบ่อยๆน่ะค่ะ กล้วยน้ำหว้าช่วยเพิ่มน้ำหนักน้องน่ะค่ะ

VIP Member

ใกล้แล้วๆ ยินดีล่วงหน้านะค่ะคุนแม่❤️

ขอบคุนค่ะนับทุกวัน😊😊

28เมษาจ้า แต่ทำไมขิงเราท้องเล็กจัง

น้องแข็งแรงดีก็ไม่เป็นไรน่ะค่ะแม่✌✌✌

25เมษาจ้า อิแม่อยากแตกมาก อึดอัดสุดๆ🤰🤰

ใกล้แล้วค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด27เมษาเหมือนกันค่ะ

😊รอลุ้นล่ะค่ะแม่

บ้านนี้ 25 เมษา นับวันรอเหมือนกันจ้า

อยากเห็นหน้าจะแย่😊

VIP Member

บ้านนี้30เมษา นับวันนับคืนรอเลย😅😅

เข้าใจเลยค่ะ😊😊✌✌