3 Các câu trả lời

แม่ต้องใจเย็นๆค่ะ ค่อยๆฝึก ขวดคอกว้างดีสุดค่ะ คล้ายเต้า เลือกจุกเสมือนจริงด้วยจะง่ายขึ้น แรกๆอาจจะร้องค่ะ ธรรมดา แม่ต้องกอดอุ้มป้อนให้ได้กลิ่นคุณแม่ด้วยค่ะ แรกๆอย่าปล่อยเค้านอนดูด เดี๋ยวพอติดขวดละคุณแม่จะคิดถึงตอนลูกดูดเต้าเลยค่ะ ลองดู

เราใช้ขวดพีเจ้นคอกว้างค่ะแม่ ฝึกน้องตั้งแต่2เดือนวันล่ะมื้อ ตอนนี้3เดือนกับขวดสลับเต้าได้สบายเลย

ซื้อทุกยีหอแล้วค่ะไม่ดูดเลย จะไปทำงานแล้ว ยังหาวิธีให้น้องดูดขวดไม่ได้เลยค่ะ

ค่อยๆฝึกค่ะ รึไม่ก็ซื้อจุกที่เสมือนหัวนมเเม่มาลองให้ลูกดูดค่ะ อาจจะช่วยได้

Câu hỏi liên quan