4 Các câu trả lời

บ้านนี้กินกันวันละลิตร ไม่ได้กินคือจะลงแดงตายให้ได้ ต้องได้กิน แต่กินพอจิบๆแล้วไม่ได้จริงๆ มันคือแบบกินเท่าไรก็ไม่พออะ พอได้กินคือเหมือนขึ้นสวรรค์ รู้ทุกอย่างแต่ทำไม่ได้😆😆

มันคือเรื่องจริงค่ะ แล้วตรวจน้ำตาลผ่านไหมคะ

แม่บ้านนี้วันนึงไม่ต่ำกว่า3-4ขวดค่ะบางทีจะลงแดงตายยังต้องซื้อมากินค่ะถ้าไม่ได้กินคือคลั่ง

เป็นโรคหัวใจด้วยค่ะจางเยอะเลยค่ะเยอะแบบลงลูกในท้องได้ค่ะแม่

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ มันช่วยได้ในช่วงแพ้ช่วงนี้จริงๆ แต่ก็พยายามจิบๆพอนะค่ะ

ใช่ค่ะ เวียนหัวพะอืดพะอมจะอ้วกทีไร น้ำอัดลมล้างคอได้ดีเลยค่ะ เหมือนช่วยชีวิตจากอาการนี้

Super Mum

แค่จิบๆพอหายอยากค่า ค่าน้ำตาลสูงมาก

ขอบคุณค่ะต้องระวังแล้ว

Câu hỏi liên quan