33 Các câu trả lời

สามีตั้งชื่อจริงให้ตั้งแต่รู้ว่าท้องเลยค่ะ ส่วนชื่อเล่นยังหาไม่ได้เลย😄

บ้านนี้หาชื่อตั้งแต่ท้อง4เดือน ตอนนี้ยังคิดไม่ออกเลยจะให้ลูกชื่ออะไร

TapFluencer

ตั้งชื่อเล่นตั้งแต่ยังไม่ท้องเลยค่ะ ให้คล้องกับชื่อแม่กับพ่อ 😊

เหมือนกันค่ะ จะรอทำไม

บ้านนี้ก็ตั้งไว้ค่ะแต่ยังไม่รู้เพศเลยตั้งทั้งหญิงและชายไว้

ตั้งไว้ตั้งแต่เริ่มท้องค่ะ เอาไว้เรียกเขาเวลาเขาดิ้น 😆

เราก็ตั้งไว้ตั้งแต่ตรวจเจอสองขีดค่ะ ชอบตั้งชื่อ

เรา20Wตั่งทั้งชื่อจริงชื่อเล่นทั้งผู้หญิงผู้ชาย

เราก็ตั้งก่อนค่ะ ตอนนี้น้องจะ 4 เดือนแล้วปกติดี

ที่บ้านเราไม่มีใครถือค่ะ แต่ถ้าที่บ้านแม่ถือก็ไม่ต้องบอกคนแก่ อุบไว้รู้กันสองสามคนพ่อแม่ลูกก็ได้ค่ะ

ไม่ได้ตั้งเลยค่ะ พ่อเขาจัดการเองหมด 😊

บ้านนี้ตั้งชื่อตั้งแต่รู้เพศแล้วค่ะ

Câu hỏi liên quan