2 Các câu trả lời

Super Mum

แม่บ้านนี้อายุ 36 ค่ะทางนี้ก็ตรวจไทยนิฟค่ะ รอ 2 อาทิตย์เหมือนกัน ระหว่างรอพยายามคิดว่าไม่มีอะไร แต่พอวันที่จะไปฟังผล ตื่นเต้นนอนไม่หลับค่ะ พอรู้ว่าเสี่ยงต่ำโล่งใจมากๆค่ะแม่ พอผ่านเรื่องตรวจโครโมโซม ก็มาลุ้นเรื่องอวัยวะ ครบ 32 ตอน5เดือนอีก การเป็นแม่คนไม่ง่ายเลยค่ะ แต่รู้ว่าลูกครบสมบูรณ์ ก็มีความสุข รอวันที่เค้าจะคลอดออกมาลืมตาดูโลก ยังไงก็ขอให้น้องสมบูรณ์แข็งแรงนะคะแม่

ขอบคุณ​มาก​คะ​😊

ทำniptผลเสี่ยงต่ำ แล้วต้องเจาะน้ำคร่ำอีกมั้ยครับ พอดีตอนนี้แฟนผมเพิ่งทำniptไป กำลังรอผลอยู่

ถ้าความเสี่ยงต่ำไม่จำเป็นต้องเจาะน้ำคร่ำอีกก็ได้ค่ะ นอกจากคุณหมอจะเจอความผิดปกติอื่นๆทางอัลตราซาวด์ค่ะ ☺️

Câu hỏi liên quan