27 Các câu trả lời

เราท้องแหลมค่ะ ได้ผช. แต่ลักษณะท้องบอกเพศได้ไม่แน่นอนหรอกค่ะ ต้องซาวน์ เราซาวน์ดูเพศสามรอบเลยค่ะเพื่อให้แน่นอนจริงๆ กลัวโป๊ะคลอดมาเป็นผญ.55555😅

เราฝากคลีนิคมีประวัติการแท้งมาก่อน เลยได้ซาวน์ทุกเดือน ยังไงก็ขอให้เห็นจู๋น้อยหรือจิมิน้อยตามที่หวังนะคะ😁

VIP Member

ถ้าเป็นผู้ชายจะเห็นเพศได้เร็วและชัดกว่าผู้หญิงค่ะ เดาๆอาจจะเป็นหญิง บ้านนี้ได้ลูกสาวเห็นตั้งแต่ 4 เดือนละค่ะ

VIP Member

ตรวจ nifty เลยจ้าแม่ รู้เพศแน่นอนค่ะ เพราะเค้าจะตรวจหา โครโมโซมเลยจ่ะ ราคา หมื่นนิด ๆ

บ้านนี้ก็เหมือนกันค่ะจะแปดเดือนแล้วยังไม่รู้เพศลูกเลยคงต้องลุ้นตอนคลอด

สงสัยต้องลุ้นตอนคลอดเหมือนกันคะ

VIP Member

ท้องไม่สามารถบอกเพศได้นะค่ะแม่ แต่แม่บ้านนี้ท้องกลมแบบนี้ได้ผู้ชายค่ะ

ลองไปซาวด์ดูนะค่ะแม่

VIP Member

บอกไม่ได้ค่ะแม่ ของเราขนาดซาวล์หมอยังไม่เห็น รอลุ้นอย่างเดียวค่ะ

ใช่จ้า แต่ใจก็อยากได้ ผุ้หญิง ออกมามีจู๋ก็ไม่เป็นไร😂

คิดอะไร ถึงมาถามแบบนี้ คำถามนี้ควรถามหมอ มากกว่านะ

ถ้าบอกได้หมอคงตกงาน เครื่องชาวด์ คงต้องเลิกใช้

ไม่ทราบค่ะแม่ อดใจรอหมอให้อัลตราซาวด์อีกทีเนาะแม่เนาะ

จะ8เดือนแล้วยังไม่รู้เหมือนกันคะ😁😁😁 น้องหนีบไว้

สงสัยจะอายคะ55

Câu hỏi liên quan