129 Các câu trả lời

กันยาเหมือน​กัน​ค่า​ ยังไม่ชัวร์​ว่าที่รู้​สึกใช่ที่น้องดิ้นรึเปล่า​ อิอิ

8 กันยาจ้า บ้านนี้แอบกังวลลูกดิ้น ดิ้นบ้างพอให้สะดุ้งแต่ไม่บ่อย แล้วก็ไม่แรง

ปวดเต้าเฉพาะตอนกลางคืนค่ะ เริ่มเวียนหัวแพ้อีกรอบตอน 7 เดือน

เราก็คลอดเดือนกันยายนเหมือนกันค่ะประมาน วันที่ 27 ค่ะท้องได้ 6 เดือนแล้วค่ะ

22กันยา ยังไม่รู้สึกเลยจ้าแต่ซาวดูหมอบอกดิ้นดี อาจจะเพราะตัวเล็กมั้งค่ะ

13กันยาดิ้นเก่ง หิวเก่ง เวลาคุยด้วยจะดิ้นเหมื่อนได้ยินเสียงแม่คุยด้วย

ใกล้จะได้เจอหน้าตัวเล็กแร้วแม่ๆดีใจมากเลยตื่นเต้นมาก

9กันยาค่ะ ลูกสาวดิ้นตั้งแต่4 เดือนค่ะ ตอนนี้ได้7เดือน ดิ้นเก่งมากๆๆค่ะ

มีกำหนดเดือนกันยาเหมือนกันค่ะน้องดิ้นเก่งมากทั้งวันทั้งคืนเลยค่ะ

VIP Member

21กันยาค่ะ ดิ้นเก่งมาก ยิ่งเวลาอยู่กับคุณพ่อจะดิ้นเก่งเป็นพิเศษค่ะ

คลอดตุลาจ้าลูกดิ้นประมาณ1อาทิตเเล้วตอนนี้เข้าเดือนที่5แล้วค่ะ

คลอด กันยายน เหมือนกันคะ แต่ยังไม่รู้สึกว่าลูกดิ้นเหมือนกันคะ

Câu hỏi liên quan