15 Các câu trả lời

มีแค่เสื้อผ้าเองค่ะ ของอย่างอื่นไม่ได้เลยและพ่อปม่แฟนหเามซื้อก่อนคลอดเลยไม่.ซื้อ

นี่อีกค่ะ คือครบหมดเเล้วเน้อ ที่นึ่งขวดนม ปั๊มนมมุ้ง สั่งในเพจไปเเล้ว รอของยุค่ะ

นี่แค่ส่วนนึงค่ะ ส่วนเสื้อผ้าน้องไม่ได้ถ่ายหมดเพราะพ่อเก็บไปซักก่อนค่ะ

บ้านนี้กำหนด 22 กันยา เกือบครบหมดแล้วซักรอแล้ว เหลือของจุกจิกนิดหน่อยๆค่ะ

VIP Member

คลอดธันวา แต่ไปจัดของมาบ้างแล้วค่ะวันนี้ ไม่รู้รีบไปมั้ย 😂

ใช่ค่ะ😄😄

บ้านนี้เตรียมลงตะกร้าแล้วจ้าแม่ กำหนด 17 ก.ย. คะ

พร้อมแล้วค่ะซักพับลงตะกร้าเรียบร้อยแล้วค่ะ

บ้านนี้ตุลาคมเริ่มชื้อของแล้วค่ะ

กำหนด 9 กันยา เตรียมแล้วจ้า

8เดือนเกือบครบแล้วค่ะ

Câu hỏi liên quan