23 Các câu trả lời

ทานอาหารให้หลากหลายจ๊าแม่ กินน้อยแต่บ่อยมื้อ แม้ไม่หิวแม่ก็ต้องฝืนกินเพื่อลูกเลยจ๊า บ้านนี้ 33+1D น้ำหนัก 2333 กรัม กินอร่อยแถมน้ำตาลเกิน🤣🤣ไปคุมเบาหวานต่อจ๊า

บ้านนี้ 34week ลูกหนัก2500 ส่วนใหญ่ทานโปรตีนค่ะ เนื้อนมไข่ นมทานสลับๆไปหลายๆยี่ห้อ ไข่ต้มวันละ1-2ฟองค่ะ สู้ๆนะคะ

งั้นเน้นเนื้อเลยค่ะ หมูกะทะทานบ่อยๆได้ ไก่ต้มเอามาทานเล่นระหว่างมื้อได้เลยค่ะ

ถ้ายาบำรุงกินแค่ที่หมอให่ค่ะ ที่เหลือเน้นกินอาหารให้ครบ 5 หมุ่ เน้น เนื้อสัตว์ นม ไข่ กล้วยน้ำว้า

ขอบคุนมากๆค่ะแม่

กล้วยน้ำว้า ไข่ต้มวันละฟองนะคะ ไม่งั้นก็เน้นนม ไข่ พวกเนื้อสัตว์นะคะ ของที่มีโปรตีนค่ะแม่

ขอบคุนมากๆค้าาแม่

VIP Member

กินพวกเนื้อ นม ไข่ ผัก เยอะๆค่ะ 3มื้อเลย วีคหลังๆเรากินชุดสเต็กค่ะได้ครบทุกอย่าง

กินนมหมีค่ะ บ้านนี้กินวันละ4ป๋องจนลูกน้ำหนักเกินเลยต้องลดเหลือวันละ2ป๋องค่ะ

ขอบคุนมากๆค่ะแม่

บ้านนี้ ตอน 31w นน 2342 ไม่โด๊ฟ กินนมตราหมี+กล้วยน้ำว้า สลับกับนมถั้วเหลืองค่ะ

เน้นพวกเนื้อ นม ไข่ คะ ยาบำรุงบ้างตัวเราก็ไม่รู้ว่ามันอันตรายรึป่าวคะ

ขอบคุนค่ะ

บ้านนี้หมอสั่งอัดกล้วย นม ไข่ ปลาค่ะ รอลุ้นผลวันที่ 1 นี้ว่าจะขึ้นไหม

มาลุ้นไปด้วยกันค่ะแม่..คลอดง่ายๆนะคะ

ไข่ต้ม+กล้วย+นม ตอนนี้ 34+2d น้ำหนักอยู่ที่2900 g ตัวใหญ่มาก

Câu hỏi liên quan