17 Các câu trả lời

บ้านนี้กำหนด30ปากมดลูกเปิด1เซนตั้งแต่อาทิตที่แล้วตอนนี้ยังเงียบเหมือนกันค่ะแม่

😂😂รอยุเหมือนกันค่ะ. เงียบกริบ

บ้านนี้ 25 จะถึงยังเงียบอยุ่เลย สงสัยต้องได้ใช้ยากระตุ้นแน่ค่ะ

บ้านนี้กำหนด28ค่ะ เงียบเหมือนกันค่ะ

หมอนัด29 พ.ค. ตอนนี้39 วีคเต็มแล้วค่ะ มีท้องปั้นแข็งบางครั้ง

หมอนัด24นี้ค่ะ แต่กำหนด28 ยังเงียบยุเลยค่ะ😂

บ้านนี้กำหนด 24 พ.ค ยังเงียบอยู่เลยคะ อยากแตกมากไป🤗

อดใจรออีกนิดค่ะแม่🥰

บ้านนี้หมอนัดผ่า29 พ.ค. เริ่มมีปวดเตือนเเล้วค่ะ

ยินดีด้วยนะค่ะ. แข็งแรงๆทั้งคู่นะค่ะ😊

กำหนดคลอดเท่ากันเลย ยังเงียบกริบเหมือนกันค่ะ

อยากออกมากค่ะแม่ 😂

บ้านนี้27ก็เงียบเหมือนกันค่ะ อยากแตกแล้ว

ใช่ค่ะ. อึดอัดมาก😂

38+6w บ้านนี้ลูกชายค่ะ.แต่เงียบยู่เลย.กำหนด 30 พค.

ขอบคุณค่ะแม่...

VIP Member

บ้านนี้39+2wกำหนด27พ.ค.ยังดุ๊กดิ๊กในท้องอยู่จ้า😂

เหมือนกันค่ะ กำหนด28ยังดิ้นดียุเลยค่ะ😂

วันเดียวกันคะเงียบมากๆอยากแตกแล้ว

รอต่อไปจ้า

Câu hỏi liên quan