31 Các câu trả lời

ตอนนี้36w กลัวเหมือนกันค่ะแต่ก็อยากเห็นหน้าเเล้ว😍😍

ไม่กลัวค่ะ แค่ตื่นเต้น ดีใจที่จะได้เจอหน้าลูกแล้ว 😍

VIP Member

33 วีคค่ะ เราไม่กลัวนะ คิดเสัยว่าคนโบราณน่ากลัวกว่าอีก

เรากลัวมากเลยค่า จิคลอดวันสุกนี้แล้วว เตรียมทำใจรัวๆ

ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะค่ะ

34+4กลัวมากคะ​ปวดท้แงทรมานกว่า​ไปถึงรพคลอดเลย

VIP Member

กลัวเหมือนกันค่ะแต่อยากเห็นน่าลูกไวๆๆ

VIP Member

เหมือนกันค่ะ กลัวจนกังวลไปหมด

กลัวเหมือนกันค่ะ ท้องแรก ตอนนี้36weeks

อึดอัด พุง อุ้ยอ้ายมากค่ะ อิอิ 💕🤰

บ้านนี้33+5weekเริ่มกลัวเหมือนกันค่ะ

สู้ๆนะคะ เราต้องผ่านมันไปได้ ❤️❤️

นี่ท้อง2 ก็ยังกลัวอยู่เลย 55555

Câu hỏi liên quan