8 Các câu trả lời

ขอบคุณแม่ๆทุกคนค่ะที่ให้คำแนะนำเดี๋ยวจะไปร้านขายยาลองซื้อบีแพนเทนมาทาดูค่ะเพราะไม่อยากเกาเลยพอเกาผื่นมันก็ขึ้นมาเลยค่ะ

อ่อค่ะ ตอนนี้ก็พยายามจะไม่เกาเลยค่ะแต่ตอนนอนบางทีก็เผลอเกาตลอดเลยค่ะ

อย่านะค่ะใช้วิธีลูบท้องเอาค่ะทาครีมลูบเบาที่ท้องค่ะ ข่วยได้ยะค่ะ

พยายามอย่าเกานะคะ ลองหาครีมทาบำรุงนะคะ บีแพนเทนทาบางๆได้ค่ะ

ค่ะก็พยายามไม่เกาค่ะแค่มือลูบๆเอาค่ะ

ทา oil คะ เพิ่มความชุ่มชื่น น่าจะช่วยได้คะ

เราใช้บีแพนเธนทา ทั้งคันและผื่นหายนะคะ

น่าจะแพ้ค่ะ. บ้านนี้ตอนท้องแพ้สบู่

VIP Member

บีเเพนเทนค่ะใช้ดีมาก

Câu hỏi liên quan