47 Các câu trả lời

เราอ่ะหน้าออกใหญ่อยู่แล้ว รอบอก50" คัพดีบางรุ่นต้องใส่คัพอี นี่คือ ตามซื้อชั้นในคนอ้วนในเพจเฟซบุ๊ค ตัวละ250

อยู่ที่รูปทรงหน้าอกค่ะ แม่บ้านนี้ย่านตั้งแต่ ท้องแรกแล้วค่ะ

นี่ปกติ 36 ตอนนี้ 44 ยังคับ คาดว่าจะเพิ่มไซด์ไปอีก แนะนำถ้าไม่ได้ออกไปไหน ยกทรง เกงใน ไม่ใส่เลยค่ะ ฟรีสไตส์

ถ้วอยู่แบบครอบครัวเล็กทำได้ค่ะ นี่พ่อผัว พี่ผัว หลานๆอีก ขนาดใส่นะ ยังอายเท่า มองไกลยังเห็นนมก่อนเลย ฮือๆ

เห็นหน้าอกพี่ข้างบ้านใหญ่มากๆ ใหญ่ธรรมชาติ พอคลอดน้อง ให้นมลูก ยิ่งใหญ่จนไม่มีเสื้อชั้นในจะใส่เลยค่ะ

บ้านนี้ปกติ42ตอนนี้นมยิ่งคัดอึดอัดมากเวลานอนไหลมากองหายใจลำบาก อิจฉาคนนมเล็ก😭😭😭

อิจฉามากค่ะ ของเราไม่เต่งตึงเลย นี่จะคลอดอีกไม่กี่วัน ยังไม่รู้จะมีน้ำนมรึป่าวค่ะ

ตอนนี้ยิ่งใหญ่มาก แต่พอลูกหย่านมไม่อยากคิดเลย

ปกติ36 ตอนนี้40แล้วจ้าา คับแล้วคับอีก ส่วนมากจะซื้อที่ติดหัวนมมาแปะ มันก้ช่วยได้ยุนะคะ

แปะไปเท่านั้นค่ะ มันใหญ่ออกข้างแย้วววววมองด้านหลังมันออกข้างมาจ๊ะเอ๋แล้วจ้า

เป็นเหมื่อนกันคะ ก่อนท้องก็ใหญ่อยู่แล้วพอท้อง42ยังเอาไม่อยู่เลย ใครๆก็ทักว่านมใหญ่

เหมื่อนกันคะ ใส่แบบบราก็ไม่มั่นใจตัวเอง ใส่แบบโครงก็อึดอัดแล้วเจ็บ

VIP Member

แงงง อิจฉาจังค่ะ บ้านนี้ไม่มีวี่แววจะโตขึ้นเลย ลูกดูดไปคงแฟบกว่าเดิมแหละงานนี้

บ้านนี้ ก่อนท้อง พอมีหน้าอกกะเค้าบ้างคะ แต่พอท้อง เหมือนจะเล็กลงคะ งงมาก

งง เหมือนกันคะ ทีแรกคัดหน้าอก พอเริ่มเข้าเดือนที่ 7 ไม่รู้สึกอะไรเลยคะ

ช่วงนี้ ร้อนมาก ใส่เสื้อในแบบคุณแม่นี้มีเหงื่อตรงใต้ราวนมเยอะเลย 😣😣😣

ล่าสุดล้นทะลักใส่เสื้อในแล้วเหมือนไม่ได้ใส่ค่ะ 😂😂😂

Câu hỏi liên quan