47 Các câu trả lời

เคสคุณแม่เหมือนน้องสาวของแม่บ้านนี้เลยคะ นางเป็นคนหน้าอกใหญ่มากปกติ พอท้องยิ่งใหญ่มากกกก ใส่สปอร์ตบราเอาคะ เสื้อในหายาก ต้องใส่ size คนอ้วนเลยคะ พอคลอดลูกมาให้นมลูก ปัญหาตามมาไม่ใช่ใหญ่คะ มันยาน 😢😢 พอลูกกินไปนานๆ นมใหญ่ๆ กลายเป็นยานเลยอ่ะ ตอนนี้ลูกนางได้ ขวบกว่าแล้ว ยังดีที่แม่บ้านนี้ไม่ใหญ่มาก ไม่ค่อยเป็นปัญหา

ตอนนี้ก็พึ่งสปอร์ตบรานี่เหละค่ะ ตามตลาดนัด 100-120บาท ทรงอาจไม่สวย แค่ไม่ห้อยโต่งเต่งก็พอใจแล้วค่ะ😂😂😂

VIP Member

บ้านนี้ ก่อนท้อง ใส่คัพเอเด็กของ วาโก้ ซาบีน่า (ย้ำว่าของเด็ก )ยังหลวม ตอนนี้เข้า 16วีค มาจากไหนไม่รู้ คัพตอนนี้35+ เกือบ36 ผู้ใหญ่บอก ต้องใหญ่อีก กลัวตอนลูกออกแล้วมันหายไป อีแม่รู้สึกตื่นเต้น ปกติ นมแบนราบไปกับ ตัวเลย😭😂

บ้านนี้ก็กังวลคะเป็นคนอกเล็กมากกกกก กัวไม่มีนมให้ลูกกินหวังว่าจะมาให้อีกนิดรอบอกอ้วนขึ้นแต่เต้าไม่พัฒนาเลย😅

เราจากไซต์ 36B เปลี่ยนเป็น 38C/D อยู่ระหว่าง 2 ไซต์นี้ แล้วแต่ทรงของชั้นใน ท้อง 6 เดือน เปลี่ยนไซต์ 1 ครั้ง นอกนั้นใช้ตะขอเพิ่มไซต์รอบตัวเอาค่ะ (ซื้อชั้นในใหม่ ราคาแพงต้องใช้ให้คุ้มค่า สอยตะขอเพิ่มรอบตัวมาเลย ประหยัดๆ)

บ้านนี้ ไซค์36 ท้องแรกก็ไม่ใหญ่และไม่แตกลายอะไรเลย ละทำยังไงก็ไม่มีน้ำนมให้ลูกกิน ตอนนี้ท้อง 2 ได้ 6 เดือนแล้วก็ยังไซค์เดิมยุเลยค่ะ ยังกังวลยุว่าจะมีน้ำนมมั้ยน้อ!!! 😣😣

เราก็หน้าอกใหญ่ รู้สึกหนัก อึดอัด และสิ้นเปลืองกับยกทรงมากค่ะ ซื้อที่ตลาดใส่ไม่ได้ค่ะ เลยต้องซื้อที่ห้าง เข้าใจและเป็นกำลังใจให้ค่ะ อดทนไปด้วยกัน

เย้ๆๆดีใจ มีแม่ๆๆที่เข้าใจ

บ้านนี้หน้าอกไม่ใหญ่ขึ้นค่ะ แต่แค่อึดอัดเพราะรอบตัวใหญ่ขึ้น ตรงเต้าไม่เปลี่ยนแปลงเลย ถ้าคลอดแล้วหน้าอกน่าจะเพิ่มใช่มั้ย

ไม่แน่ใจค่ะ ถ้วมีน้ำนม คัดเต้า เต้าก็จะใหญ่ขึ้น แม่บ้านนี้บานออกข้างแล้ว

บ้านนี้เล็กเสมอต้น เสมอปลายค่ะ ตอนท้องแรกก็น้ำนมน้อยมากๆค่ะ ต้องใช้นมผงช่วย ใหญ่ๆดีแล้วค่ะ ผลิตน้ำนมเพียงพอต่อลูกจ้าา

มันเกินนี่สิค่ะ น้ำนมมีเยอะเพียงพอแล้วค่ะ แต่มันใหญ่เกิน

บ้านนี้ซื้อเสื้อในให้นมลูกเลยคะ มีไซด์ใหญ่ถึง52 ส่วนรอบตัวถ้าหลวมก็เย็บตะขอเพิ่มเอาคะ มีขายในชอปปี้ ลาซาด้าคะ

ในเฟสมีขายเยอะมาก แต่กลัวสั่งมาจะใช้งานที่เราชอบไม่ได้ เลยว่าจะเข้าห้างไปดูค่ะ หรือ อาจจะซื้อแบบเดิมที่ถ่ายนะค่ะ 120$

555 เหมือนกันเลยคะ แม่บ้านนี้ก่อนท้องใส่เสื้อใน38 ตอนนี้ต้องเปลี่ยนหมดเลย พอหมดให้นมน้องคงยุบเรื่อยๆเองจ้า

ทางนี้ด้วย ใหญ่อยู่แล้ว ตู้มเพิ่มไปอีก2เท่า😂 หนักอกหนักใจมากเลย ไม่อยากจะคิดตอนมีน้ำนม จะแตกโพล๊ะไหมน้อ😆

5555 เพื่อนบอกแบ่งให้มั่ง แหม๋แบ่งได้แบ่งแล้วค่า😄😄😄

Câu hỏi liên quan