17 Các câu trả lời

VIP Member

ถ้าดิ้นส่วนมากเริ่มที่ 20 week ค่ะ ถ้าตอดเริ่มที่ 16 week แม่แต่ละท่านไม่จำเป็นต้องตามที่ทฤษฏีกำหนดเสมอไปนะคะ มันมีหลายอย่างที่ทำให้รู้สึกช้า บ้านนี้รู้สึกว่าดิ้น 19 week กว่าๆค่ะ

VIP Member

บ้านนี้เริ่มดิ้น ตั้งแต่19สัปดาห์คะ ถึงตอนนี้24สัปดาห์ ก็ยังดิ้นสุดๆไปเลย ผู้ชายคะ ดิ้นเก่งมาก

เราท้อง4แล้ว รู้สึกว่าลูกตอดตอน19วีคค่ะ ตอนนี้21วีครู้สึกเริ่มดิ้นเป็นเวลา แต่เบาๆค่ะ ไม่เยอะ

ท้องแรกน้องดิ้นตอน18สัปดาห์ ต้อนนี้ท้อง2 น้องดิ้น16สัปดาห์​ค่ะ บ้านนี้ผู้ชาย​ทั้งคู่​

บ้านนี้ รู้สึกชัดตอน 19 สัปดาห์ค่ะ ก่อนหน้านี้แยกไม่ออกระหว่างท้องร้อง กำลูกดิ้น 555

บ้านนี้เริ่มตอดนิดๆค่ะ. โดยเฉพาะตอนที่คุณพ่อเกาหลังให้จะรู้ได้ชัดเจนค่ะ. 14+5wค่ะ

ตอนนี้5เดือนกว่ายังไม่ดิ้นเหมือนกันค่ะแต่รู้สึกน้อง โก่งตัวท้องแข็งๆ

บ้านนี้เริ่มตอดเบาๆตอน17+5w รู้สึกว่าดิ้นจริงๆตอน 19w. ค่ะ

บ้านนี้ เริ่มรู้สึกดิ้นก็ เกือบ 19 วีคละค่ะ แต่จะเบาๆๆ

บ้านนี้ตอดตอน18สัปดาห์ค่ะตอนนี้23+1เเล้วดิ้นเก่งมากก

Câu hỏi liên quan