73 Các câu trả lời

11​ สิงหาจร้า​ แต่ท้องยังไม่โตเลย​ แต่เริ่มรู้สึกถึงการขยับตัวของเจ้าตัวเล็กแล้ว​ (ท้อง2)​

แม่บ้านนี้กำหนด22สิงหาค่ะ​ ท้อง3แล้ว​ แต่ท้องแม่ยังไม่ออกเยอะขนาดนี้เลยค่ะ😅😅😅

12วีคน่าจะไม่ออกสิงหานะค่ะเรา23วีค ออกสิงหาจร้า แม่ดูวันคอดผิดรึเปล่า

ท้อง13wคะ ท้องออกแล้วเหมือนกัน น้ำหนักขึ้นมาโลกว่า

ใหญ่กว่าแม่บ้านนี้อีก​ ท้อง2​ 18w4D นัดคลอดวันที่6ก.ค

ถ่ายล่าสุดคะ ใม่รุ้เหมือนกันทำไมท้อง2นี่ออกใว😅

3สิงหา จ้าาาาา 😋😋 ท้อง2 ท้องออกหนังมาก 😆😆

14week เหมือนมีพุงอยู่เลยจ้า กำหนดคลอด8สิงหาคมจ้า

11วีคไม่ออกเรย มีแต่พุงอีแม่😂😂 กำหนด27สิงหาจร้า

ใช่จร้าเหนไวมากกกก

ท้องออกเยอะมากเลยนะค่ะคุณแม่ แข็งแรงๆนะค่ะ

ถ่ายล่าสุดคะ แม่ๆว่าท้องออกใวไปไหมคะ ท้อง2