70 Các câu trả lời

เริ่มบวมตั้งแต่ 7 เดือนเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ใกล้จะคลอดแล้วว

เพิ่งเข้า 7 เดือนวันนี้ค่ะ เราบวมยันนิ้วมือนิ้วเท้า😭😭

VIP Member

บ้านบวมขาคะแม่เริ่มยืนเริ่มเดินไม่ค่อยไหวแล้วคะ

บวมมือบวมเท้าค่ะ ใส่ร้องเท้าไม่ได้เลยแน่น ไปหมด

บ้านนี้5เดือนครึ่ง ยังบวม เลยคะ ส่วนมากที่เท้า

ถ้ากดแล้วบุ๋ม ระวังเรื่องครรภ์เป็นพิษด้วยค่ะ

บ้านนี้ไม่บวมเลยค่ะ มีขาตึงๆบ้างช่วงนี้ 38วีค

จะแปดเดือนแบ้วบ้านนี้ไม่บวมคะ..บวมแค่ท้อง555+

ไม่บวมเลยค่ะ ยกเว้นจมูกจะบานขึ้นนิดหนึ่ง555

บ้านนี้5เดือน เท้าบวม ขาบวม แขนก็บวมคะ 😂😂😂

Câu hỏi liên quan