74 Các câu trả lời

บ้านนี้กำหนด 3 ตุลาค่ะ แพ้มาก หิวนั่นนี่ พอกินเข้าไปก็ออกหมดใส้หมดพุง เพลียมากๆ ตอนนี้ 12 W แล้วค่ะ

3 ตุลาคม ค่ะ แพ้ทุกวัน บางวันกํอาเจียนหนักมาก บางวันก็หิวทั้งวัน เอาใจตัวเองยากมากค่ะ

กำหนดคลอด 8 ต.ค. ค่ะ อาการแพ้ท้องคือมีผื่นลมพิษขึ้นค่ะ ตอนนี้ 11w4d เริ่มดีขึ้นบ้างค่ะ

บ้านนี้ท้องที่2แพ้ท้องนิดหน่อยแต่นอนได้ทั้งวัน บ้านนี้คลอด50พฤจิกายน ตอนนี้7w4D

กำเนิดคลอด9ตุลาคร้าา น้องได้11w ไม่มีอาการใดๆแต่สิวขึ้นน่าอกขึ้นหลังเยอะสุดๆ

12 ตุลา ตอนนี้แพ้หนักมาก กินไรก็ไม่ได้ เสมหะเยอะกลืนน้ำลายก็ไม่ได้ ทรมานมาก

หมอกำหนดคลอด 31ตุลาค่ะ❤️ แพ้เยอะมาก กินไม่ได้เลยค่ะ กินออกกินออกเลยค่ะ🥹👶🏻

19 ต.ค.ค่ะ 10 w แพ้หนักมาก นึกว่าเป็นเเต่นางเอกในละคร เจอกะตัวเองคือหนักจริงๆ

4 ตุลาค่ะ พะอืดพะอมบ้าง อาเจียนอาทิตย์ละประมาณ2วัน ไม่ค่อยอยากอาหาร

คลอดกันยาค่ะ ท้องแรก ไม่แพ้เลยค่ะ แต่กินน้อยและเพลียอย่างเดียว

Câu hỏi liên quan