2 Các câu trả lời

ช่วงท้องฮอร์โมนคุณแม่จะแปรปรวนกว่าปกติอยู่แล้วค่ะ และสามีเป็นผู้ชายไม่มีทางเข้าใจเราได้ทุกอย่าง บ้านนี้โดนสามีบ่นเวลาบอกว่ารู้สึกไม่สบายตัวหรืออยากจะเล่าปัญหาของเราให้ฟัง บางทีก็ทิ้งไม่สนใจเราติดเกมส์แถมยังฝากเราออกไปซื้อข้าวให้กินอีก เอามาคิดมากเดี๋ยวไม่ดีกับลูก ทำแบบย้านนี้ก็ได้บางทีเหม็นหน้าสามีหรือไม่อยากฟังบ่นก็ออกไปเดินเล่นกับลูกข้างนอกสักพัก 2 คน ตอนนี้ไม่สนละสามีรักไม่รัก เดี๋ยวลูกเราออกมารักเราแน่นอน สู้ๆค่ะ

เพื่อลูกค่ะ สู้ๆ เผื่อเห็นหน้าลูกแล้วพ่ออาจจะไม่เป็นแบบนี้ก็ได้ค่ะ

Câu hỏi liên quan