25 Các câu trả lời

เราก็ชอบทานมากๆเหมือนกัน ตอนไม่ท้องก็กินบ่อย บางร้านใส่สารเคมีเยอะ เรากินสัปดาห์ก่อน ไข้ขึ้นท้องเสียปวดท้องเวียนหัวอาเจียน จนต้องไปหาหมอ หมอบอกตัวหนอนที่เรากินบางร้านมีสารเยอะ ควรงดไปเลย พยายามกินอะไรที่บำรุงให้เยอะๆ ถ้าแม่ๆคนไหนหลีกได้ก็หลีกนะคะ

กินค่าา​ ตอนแพ้ท้อง2เดือนแรก​ ขับรถหาเกือบทั่วจังหวัด​ไม่มี​ แต่พอไม่แพ้ มีขายเยอะเลย555​ แต่ก็กินบ้างนานๆทีค่ะ​ กินมากไม่น่าจะดี

ก่อนท้องชอบกินค่ะ พอท้องแล้วมากินแพ้มากค่ะ ผื่นขึ้นเต็มตัวเลย ตั้งแต่นั้นมายังไม่กล้ากินอีกเลยค่ะ

กินตอนแพ้ท้องค่ะ ปกติคือไม่กินพวกแมลงทอดเลย พอท้องกินได้เฉย อร่อยเฉย เลยค่ะ แปลก 555

กินแล้วมันๆอร่อยดีค่ะ555

ยิ่งกิน ยิ่งดีค่ะ แมลงทอด แคลเซียมเยอะ แต่ระวังของตกข้างนะค่ะ อาจจะทำให้ท้องเสียได้

VIP Member

อยากกินตั้งแต่5W แล้วค่ะ พอเห็นแม่โพสต์แล้ว วันนี้ลองไปจัดดูสักหน่อยดีกว่า 😂

ตอนท้องแรกเรากินวันเว้นวันก็ว่าได้ค่ะ แพ้ท้องอยากกินทุกวันเลยช่วงนั้น

ก่อนท้องชอบมากเลยค่ะ แต่ช่วงท้องพอเดินผ่านนี้จะอาเจียนอย่างเดียว

TapFluencer

กินเหมือนกันค่ะ พวกแมลงทอด ดักแด้ทอด ตอนยังไม่ท้องไม่กินเลย

TapFluencer

กินได้ค่าบ้านนี้ก็กินเหมือนกันของโปรดเลย แต่ลดๆซอสลง