8 Các câu trả lời

บ้านนี้เป็นค่ะโดนทักเลยไปเล่าให้หมอฟังหมอจับซาวด์​เลยค่ะหมอบอกท้องตามเกณฑ์​ค่ะคนที่ทักว่าท้องเล็กอาจจะอ้วนมากๆเลยท้องใหญ่ของเราตามเกณฑ์​ค่ะขายาวด้วยน้ำหนักเกือบ2โลทั้งๆตามเกณแค่โลกว่าๆ55555

น้ำหนักดีมากเลยค่ะแม่❤️

บ้านนี้ท้อง2มีแต่คนทักว่าท้องเล็กแต่พอไปซาวด์ที่คลีนิคหมอบอกน้ำหนักน้องดีมากเลยค่ะไม่ต้องกังวนน่ะค่ะไม่เกี่ยวกับขนาดท้องเลยค่ะสุ้ๆน่ะแม่

ขอบคุณค่ะแม่❤️

ท้องเล็กดีแล้วค่ะ น้องน้ำหนักดีแข็งแรงก็พอค่ะ บ้านนี้ ท้อง 3 ได้7เดือน น้ำหนักแม่ 61 กก.เองค่ะ น้องน้ำหนักดีมากเลยค่ะ

แข็งแรงๆนะคะแม่❤️

เราก็ท้องเล็กค่ะไม่ต้องสนใจสนใจน้ำหนักเวลาคุณหมอซาวด์ว่าอยู่ในเกณฑ์ดีไหมแค่นั้นพอจ้าอย่าเครียดค่ะแม่

ขอบคุณนะคะ🥹❤️

ท้องเล็กอ่ะดีแล้วแม่ ท้องใหญ่ใช้ชีวิตลำบากค่ะ ถ้าลูกแข็งแรง น้ำหนักตามเกณฑ์ ก็ไม่ต้องสนใจคำพูดคนอื่นเลยค่ะ

ขอบคุณนะคะ❤️

ของเราก็เหมือนกัน แต่ไม่ต้องกังวนน่ะค่ะ ขอแค่น้ำหนักลูกตาม เกณฑ์ก็พอแล้วค่ะ น้องออกมาโตข้างนอกได้ค่ะ

ค่ะแม่❤️

ถ้าน้ำหนักลูกตามเกณฑ์แม่ไม่ต้องห่วงนะคะ ท้องใหญ่ไปก็ลำบากค่ะแม่

ค่ะแม่❤️🥰

ลักษณะของท้อง ขนาดท้องไม่สามารถบอกความแข็งแรงและขนาดเด็กได้คะ

ค่ะแม่❤️

Câu hỏi liên quan