50 Các câu trả lời

บ้านนี้ กำหนดคลอด 25มีนา แต่แตก 27กุมภา 36+2 คับ

อยากเจอแล้วเหมือนกันค่ะแม่ ขอให้แข็งแรงๆน่ะค่ะ

กำหนด23มีนาแตกไปเมื่อคืนเรียบร้อยแล้วค่ะ

แม่มีอาการปวดกะน้ำเดินร่วมด้วยมั้ยคะ

บ้านนี้กำหนด 26 มีนาค่ะ ยังเงียบอยู่เลย

เช่นกันนะคะคุณแม่ ขอให้แจ็งแรงปลอดภัยนะคะ

แม่สวยจังเลยค่ะ บ้านนี้ 31 มีนา หญิงค่ะ

❤️🥰

กำหนด14มีนา แอบแตกแล้ว20 กพ. ผ่าคลอดค่ะ

ขอให้น้องเลี้ยงง่ายๆแม่แข็งแรงๆน่ะค่ะ😍

36+4 เหมือนกันค่ะ กำหนดคลอด 27 มีนา

ใกล้แล้วค่ะแม่ ขอให้ปลอดภัยแข็งแรงทั้งคู่น่ะค่ะ✌️✌️✌️

ยังสวยอยู่เลยไม่บวมเลยค้ะ 💕

ไม่บวมเรยค่ะแม่ ออกแค่ท้องกับนมค่ะ นอกนั้นเท่าเดิมก่อนท้อง คุณหมอบอกว่าไม่น่าเกิน16นี้ค่ะ😍

แตกแล้วจร้า36+5วีค. ผญ จร้า

ขอบคุณค่ะของแม่ก็เช่นกันนะค่ะ

กำหนด10มีนาแตก26กุมภาค่ะ💓

ดีจังเรยค่ะแม่บ้านนี้อยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะ

VIP Member

24มีนาค่ะ ยังเงียบยุเลย

บ้านนี้มีเจ็บเตือน กับท้องแข็งเป็นช่วงๆค่ะแม่ น่าจะใกล้แล้วค่ะ✌️✌️✌️

Câu hỏi liên quan