7 Các câu trả lời

เน้นนมกับไข่เยอะๆค่ะ บ้านนี้กินนมวันละ3-4กล่องหรืออาจมากกว่านั้น น้องออกมา3700ค่ะ คลอดยากมาก 😆😆 เลยเข็ดค่ะ เอาแต่พอดีดีกว่านะคะ คลอดง่ายๆ ค่อยมาบำรุงข้างนอกเอา 😅

VIP Member

ของเรากินอาหาร5หมู่ นมวันละกล่อง หมอบอกนน.ลูกมาตราฐาน2.7. ออกมาจริงๆ3.2ค่ะเกินเกณ

VIP Member

เรากินอาหาร5หมู่ นมวันละกล่อง หมอบอกนน.ลูกมาตราฐาน2.7. ออกมาจริงๆ3.2ค่ะเกินเกณ

นมวันละ 2 แก้ว ไข่วันละ 2 ฟอง กล้วยน้ำว้าวันละ 3 ลูกคะ ปลาทะเล 6 มื้อ/สัปดาห์คะ

กินอาหารให้ครบ 5 หมู่ค่ะ เน้น นม ไข่ กล้วย เราคลอดมา 3,470 กรัม ☺️

กินอาหารให้ครบ 5 หมู่ค่ะ เน้น นม ไข่ กล้วย เราคลอดมา 3,470 กรัม 😁

Super Mum

ลิสต์เราเองค่ะ แชร์กัน

Câu hỏi liên quan