52 Các câu trả lời

VIP Member

ลองเปลี่ยนมาทานก่อนนอนหลับค่ะ ตอนแรกก็คลื่นไส้ ปวดหัว

เวียนหัวคลื่นไส้เหมือนกันค่ะ เปลี่ยนมากินก่อนนอนค่ะ

เป็นค่ะ แนะนำให้กินข้าว กินยา และกินข้าวตามอีกทีค่ะ

ดีเลยค่ะ 👍🏻

ลองเปลี่ยนเวลากินค่ะ หลังอาหารเย็นหรือก่อนนอน

บ้านนี้ปกติไม่มีกินง่ายไม่มีอาการคลื่นใส้เลยคะ

ดีจังเลยค่ะ

เปลี่ยนมากินตอนเข้านอนค่ะแม่ บ้านนี้ก็เป็น

ทานหลังอาหารทันที อย่าทานตอนท้องว่างค่า

ตั้งนาฬิกาปลุกตี2 ตื่นมากินยาแล้วหลับต่อ😁😁

ไม่ยากค่ะ กินกับน้ำเย็นลูกดิ้นดีด้วย

ทำไหมบ้านนี้รู้สึกว่ากลิ่นมันหอมดีนะคะ

กินน้ำตามเยอะๆคะช่วยได้

แรกๆเป็นจ้า อ้วกเลย แต่ตอนนี้ไม่แล้ว

Câu hỏi liên quan