สอบถามค่ะ

แม่ๆท่านใด คลอด รพ.รัฐ ปกติบ้างคะ ทำไมหลายๆคนถึงบอก คลอด รพ.รัฐ ไม่ค่อยดี ไม่ดีคือไม่ดียังไง😉😉 /ท้องแรกค่ะ/ ขอบคุณค่ะ 🙏🏼

35 Các câu trả lời

ของแม่บ้านนี้แค่ฝากครรภ์เองนะคะชาวด์ก็ไม่ชาวด์เวลานัดก้อ คำพูดเยอะ ตอนนี้20wกำลังจะไปฝากเอกชลยุคะ

การดูแลเอาใจใส่เทคแคร์บริการจะสู้เอกชนไม่ได้ค่ะบางคนเบิกสิทธิไม่ได้แนะนำไปเอกชนดีกว่า

อาจจะเป็นบางโรงพยาบาลก็ได้ค่ะ นี่ก็คลอดโรงพยาบาลรัฐก็ไม่ได้ถือว่าแย่นะคะ ก็โอเคอยู่

Thành viên VIP

บ้านนี้ฝากที่รพ.รามาก็ดีนะคะคุณหมอคุณพยาบาลดูแลดี พูดจาดีให้คำแนะนำดีมากค่ะ

ถ้า รพ.รัฐ ส่วนมากจะขึ้นชื่อนะคะพวกที่บริการไม่ดี แต่ รพ. ที่ดีก็มีเยอะค่ะ

สำหรับเราคลอดรพ.รัฐสิทธิ์30บาท ถือว่าบริการดีมากๆ ใช้ห้องรวมธรรมดา

แม่ต้องไปถามคนที่เขาบอกแม่มานะคะ ที่บอกว่าไม่ดีอะ มันไม่ดียังไง

ไม่ดีคือได้รับการบริการที่ไม่ดีเฉยๆค่ะ ส่วนหมอนั้นเก่งทุกคนค่ะ

ไม่ดีตรงที่รอนานรึป่าว เรารอนานมากค่ะ ทรมานทุกครั้งที่หมอนัด

อาจจะเปนบางโรงบาลนะ ที่ร.บ.ดูแลดีมากให้คำแนะนำดีมาคะ

Câu hỏi liên quan