50 Các câu trả lời

6เดือนจร้า

VIP Member

8เดือนค่ะ

6เดือนค่ะ

7เดือนค่ะ

เตรียมตอน 4เดือนค่ะ แต่ตอนนี้จา 9 เดือนแล้ว ยังไม่รู้เพศเหมือนกันค่ะ เน้นสีขาวไว้ก่อนใส่ได้ทุกเพศค่ะ จิงๆเด็กเล็กโตไวยังไงก็ต้องซื้อใหม่อยู่แล้วค่ะ

เหมือนกันค่ะ 8เดือนกว่าแล้ว ยังไม่ได้เตรียมเลย

8เดือนกว่าแล้วไม่เตรียมเลยทางบ้านห้ามเตรียม

เขาบอกต้องคลอดก่อนเห้อ

เตรียมตั้งแต่ 4 เดือนจ้า เผื่อเวลา เลือกแล้ว เลือกอีก

ใช่ค่ะ

VIP Member

เราเตรียมตอน​ 3​เดือนกว่าค่ะ​ รู้เพศก็เตรียมเลย

นี่7จะ8ยังไม่รุ้เพศเลยค่ะ

จะเข้า7เดือนแล้ว ก็ไม่ได้เตรียมไรเลย เพราะแม่ฝั่งผู้ชายเขาถือเขายังไม่ให้ซื้อกลัวลูกไม่อยู่ ลูกคนแรกด้วย (รอคลอดคะแม่เขาจะเตรียมให้เอง)แต่ด้วยส่วนตัวเราไม่เชื่อนะ แต่ทำตามเขาไป

รอคลอดแล้วมีคนเตรียมให้ก้ดีค่ะ แต่เราต้องเตรียมเอง

Câu hỏi liên quan