50 Các câu trả lời

เตรียมตั้งแต่5เดือนแล้วคะทยอยซื้อ ส่วนมากจะสั่งในเพจของดีราคาโอเคเลยคะ

VIP Member

ทยอยเตรียมเกือบครบแล้วค่ะ เสื้อผ้าเหลือซักใส่ตะกร้าเตรียมหิ้ว

VIP Member

บ้านนี้เตรียมตอนรู้เพศจ้า รู้เพศตอน6เดือนก็เริ่มทยอยเตรียมเลย

5เดือนเตรียมแล้วคะ #15สิงหาคมผ่าคลอดแล้วคะ ท้อง สอง ยัง เห่อ😍😍😍

ผ้าอ้อม ผ้าห่อตัว ผ้าขนหนู เสื้อผูกหลัง ทิชชูเปียก ทิชชูซับอึ แป้ง ถุงมือ+ถุงเท้า หมวก ครีมอาบน้ำลูก😊😊😊

บ้านนี้8 เดือนยังไม่ได้เตรียมอะไรสักอย่างเลยจ้า😂

ทยอยเตรียมได้แร้วคะแม่เด่วจะหนักหน่วงตอนซักอีก

ทยอยเตรียมได้แล้วค่ะของเราเตรียมตั้งแต่รู้เพศ

บ้านนี้7เดือนกว่าแล้วค่ะกำลังเริ่มทยอยซื้อค่ะ

บ้านนี้7เดือนก้อเริ่มทยอย​เตรียมบ้างแล้วจร้า

บ้านนี้เริ่มเตรียมตอน 7 เดือนคะ ยังไม่ครบเลย

Câu hỏi liên quan