107 Các câu trả lời

ใหญ่มากค่ะ บ้านนี้16week กำหนดคลอด18ธันวาคมค่ะ

21w3d กำหนด 11 พ.ย ค่ะ ยังไม่ทราบเพศเลยค่ะ ท้องแรกค่ะ

ได้ไปซาวด์หรือยังค่ะ แฝดหรือเปล่าทำไมใหญ่จัง

ท้องใหญ่มาก

บ้านนี้4เดือนท้องไม่ออกเลย...เหมือนคนกินข้าวอิ่ม

ท้องแรกหรือป่าวค่ะ พอดีเราท้อง 2 แล้ว

แม่ท้องใหญ่มาก ท้องสวยจังคะ แม่ทาครีมอะไรเหรอคะ

ขอบคุณคะ

ว้าวท้องใหญ่มากเลยค่ะ แต่ท้องสวยใสขาว ทาอะไรค่ะ

ทายี่ห้อ Bio Oil กับ โลชั่นทั่วไปค่ะ

ท้องใหญ่มาก เราคลอดตุลาท้อง 2 ยังไม่ค่อยใหญ่เลย

ใหญ่แล้วนะค่ะ ขนาดถ่ายตอนนอน

ท้องใหญ่มากค่ะแม่ 28 วีคยังไม่เท่านี้เลยค่ะ😂

ใหญ่มาากกก เหมือนใกล้คลอด ท้องแฝดหรือเปล่าคะ

คนทักว่าใกล้คลอด กับ แฝดเยอะมากค่ะ แต่ว่าคนเดียวจ้า

ท้องสวยเนียนมากค่ะ มีเคล็ดลับดูแลยังไงคะ

4 เดือนค่ะ

Câu hỏi liên quan