54 Các câu trả lời

กำหนด 23 ก.ย 65 ตอนนี้ 38 w พอดี เจ็บเตือนมาเป็นอาทิตย์แล้วค่ะ มีมูกขาวออกมาเรื่อยๆ ท้องปั้นแข็ง ทุก 20 นาที แต่ยังไม่มีอาการอื่น ... ปวดเชิงกราน จิ๋ม เดินไม่ไหวแล้วจ้า

กำหนด28ก.ย. ตอนนี้37+2 โดนกระตุ้นเมื่อวานเปิด1เซนค่ะ เช้านี้มีมูกเลือดออกมาแล้ว แต่ไม่ปวดท้อง ไม่รู้ว่าต้องไปรพ.รึป่าว😂

กะตุ้น เค้าทำยังไงค่ะ กำหนดคลอด 27 กย. แต่ยังไม่โดนกะตุ้น แต่มูกเลือดมดลูกเปิด 1 เซนตั้งแต่ 14 สค. ตอนนี้ก็ปวดหน่วงท้องแข็งปกติ เป็นๆ หายๆ

บ้านนี้ 38 4 กำหนดคลอด 20 หมอนัด 20 ค่ะ ยังไม่มีวี่แววเหมือนกัน แต่เดินทรมานมากค่ะ ปวดช่วงขาหนีบ

วันเดียวกันเลยค่ะ..แต่มีเจ็บเตือนบ้างแร้ว

บ้านนี้ 23 กันยาค่ะ มีปวดเตือนบ้างแล้ว 38w จะเข้าไปฝากครรภ์ที่ รพ.ค่ะ เพราะฝากคลินิกมาตลอด

กำหนดคลอด 22 กันยายน นัดผ่าคลอด 09 กันยายน น้องอยากออก น้ำเดินวันที่ 01 กันยายน สรุปที่ 37 1 😅

บ้านนี้22กันยาค่ะ เจ็บเตือนบ่อยมากค่ะ ทำไห้แม่ลุ้นอยู่ตลอดแต่ก้อไม่ออกสักที38+2ค่ะ

เหมือนกันจ้า กำหนดคลอด21กันยาจ้า แต่ก็ยังไม่มีวี่แววน้องจะมาเลย ตอนนี้38+1วิคแล้ว

เหมือนกันเลยคะ21กันยา ตอนนี้เงียบมากไม่มีวี่แววเลย

TapFluencer

กำหนด15กันยา65 ไม่มีวี่แววเหมือนกันค่ะ มีแค่ท้องแข็งเป็นช่วงๆ อยากแตกแล้วค่ะ 🥹

กำหนด18กันยาค่ะ มีแต่เจ็บเตือนน้องไม่ยอมออกสักทีชอบหลอกให้แม่ปวดท้อง

บ้านนี้ก้หลอกเก่งเหมือนกันคะ

กำหนดคลอด​ 20​ ก.ย​ คะแต่ยังไม่มีวี่แววอาดารอะไรเลย​ ทำงานได้ปกติ

ช่วงนี้ปวดเตือนแรงมากคะแต่ของจริงไม่มีเลยคะ55