5 Các câu trả lời

VIP Member

เสี่ยงแท้งคุกคามค่ะแม่ บ้านนี้ก็เป็น เลือดเพิ่งหยุดไหลตอน8wk. ค่ะ ไปหาหมอเลยค่ะแม่หมอจะฉีดยากันแท้งให้ พักผ่อนเยอะๆ เดินน้อยๆ หยุดทำงานทุกอย่างเลยค่ะแม่

อันตรายค่ะ ไปหาหมอเลยค่ะแม่

เลือดจะออกมากหรือน้อย ควรไปหาหมอค้ะ เสี่ยงแท้งลูก เพราะเค้า จะตรวจดูเด็กค้ะ เลือดออกจากสาเหตุอะไร อันตรายแค่ไหน.

หาหมอนะคะ เพราะคนท้องไม่สมควรมีเลือดออกค่ะ

ไม่ใช่เลือดล้างหน้าเด็กหรอค้ะ เลือดมันออกมานิดเดียวก้อนึกว่าประจำเดือนมา พอใส่ผ้าอนามัย ก้อไม่มีค้ะ แล้ววันนี่ออกมานิดเดียวค้ะ แล้วก้อหายไปค้ะ

VIP Member

หาหมอนะคะ เสี่ยงแท้งคุกคามค่ะ

เลือดออกหาหมอนะคะ