5 Các câu trả lời

บ้านนี้ก็ท้องได้10สัปดาห์เหมือนกันค่ะยังไม่รู้สึกว่าน้องดิ้น น้องอาจจะดิ้นแต่คุณแม่ยังไม่รู้สึกนะคะ

ลองไปซาวด์ดูนะคะน้องอาจจะดิ้นแต่ถีบยังไม่ถึงเพราะขาน้องยังสั้นอยู่ อย่ากังวลนะคะแม่ๆ

น้องอาจจะดิ้นแต่เรายังไม่รู้สึกคะ เพราะตอนไปซาวด์เห็นน้องดิ้นแต่แม่ไม่รู้สึก ทำใจให้สบายๆนะคะ

TapFluencer

จะเริ่มรู้สึกดิ้น ตอน 18สัปดาห์ เป็นต้นไปค่ะ บางคนท้องบาง บางคนท้องหนา +- ได้ค่ะ

น้องดิ้นนะคะแต่ว่าแม่ยังไม่รู้สึกเพราะตัวน้องยังเล็กมากๆ

ขอบคุณนะค่ะไห้ที่คำปรึกษาสบายใจไปหน่อย

Câu hỏi liên quan