8 Các câu trả lời

น่าจะเฝ้าได้แค่ห้องพิเศษนะคะ เฝ้าได้แค่คนเดียวและห้ามเปลี่ยนคนเฝ้า ห้ามคนเฝ้าออกไปข้างนอกด้วยค่ะ กรณีเยี่ยมน่าจะงด แต่ รพ.เอกชน ที่แม่จะคลอดเขาให้เยี่ยมแต่เข้าได้ทีละคนค่ะ

ลืมคิดเผื่อเงินค่าตรวจโควิดไปเลยค่ะ😂

รพ.รัฐที่เราฝากท้องห้องรวมเฝ้าไม่ได้ค่ะ ห้ามเยี่ยม ห้องพิเศษ เฝ้าได้1คน ห้ามเปลี่ยนคน ต้องตรวจโควิดก่อนเฝ้า ห้ามเยี่ยมค่ะ

พยาบาลแจ้งว่า 2,400บาทค่ะ ลูกสะใภ้คนที่ทำงานไปคลอดอาทิตย์ที่แล้ว 2,300กว่าบาทค่ะ

ของเราผ่าคลอดที่ธรรมศาลตร์ ก่อนคลอดต้องตรวจโควิดก่อน คนเฝ้าก็ต้องตรวจค่ะห้องพิเศษเฝ้าได้แค่ 1 คนค่ะ ห้องรวมงดเฝ้าค่ะ

ต้องจ่ายเองค่ะ

บ้านนี้คลอดโรงพยาบาลรัฐให้เฝ้าได้แค่หนึ่งคนค่ะ ทั้งห้องรวมห้องพิเศษ งดเยี่ยมค่ะ

ขอบคุณค่าาา

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-3503187)

เฝ้าได้เตียงละ 1 คนเท่านั้นค่ะ จะห้องรวมหรือห้องพิเศษค่ะ

ขอบคุณค่าาาแม่

VIP Member

ห้องรวมไม่ให้เฝ้าห้องพิเศษเฝ้าได้ 1 คนค่ะ

ค่าาา ขอบคุณค่ะ

ถ้าเอกชนห้องพิเศษเฝ้าได้ 1 คนค่ะ