20 Các câu trả lời

รู้สึกทำอะไรได้ช้าลง ปวดหลัง นอนตะแคงอย่างเดียวเลยค่ะ นอนหงายหายใจไม่ค่อยออก

VIP Member

ไม่ค่อยสบายตัวค่ะ นอน ตะแคง หมุนทีรู้สึกหน่วงๆ ที นอนไม่ค่อยหลับค่ะ 555

อากาศร้อนมากด้วยลูกชอบดิ้นกลางคืน กลางวันเเทบไม่ดิ้นเรยค่ะ

VIP Member

อึดอัดมากเลยแม่ แต่ก็อยากให้ลูกอยู่ไปยาวๆ 40w ไปเลย เป็นคนหวงแหนการนอน 555555

แม่บ้านนี้ปวดร้าวตรงขาหนีบ ง่วงนอน เพลีย ปวดหัว เมื่อยเนื้อเมื่อตัว

ใช่เรยค่ะปวดหัวเพลียมากๆ

ปวดลงข้างล่างแล้วค่ะ หัวหน่าว และก้นกบ เวลายืน/เดิน

เป็นเหมือนกันเรยค่ะ ลูกชอบดิ้นกลางคืนด้วย

พอขยับตัวก็ปวด ลุกขึ้นก็ปวด นอนไม่ค่อยจะหลับเลย

ชอบปวดตัวมากๆค่ะเวลานอนนี้ยิ่งหาท่ายาก

TapFluencer

นอนลำบากมากค่ะ ตะแคงก็ปวด นอนหงายก็จุก 555

ปวดเมื่อยตัว ร้าวก้นกบ พุงตึงค่ะ 30w

บ้านนี้29wค่ะ

ปวดจิมิ ปวดหลังหนักมากคะแม่

บ้านนี้ยังไม่ปวดเรยค่ะแม่