27 Các câu trả lời

31 วีค ค่ะ กำหนด24ธันวา น้องดิ้นเก่งมากค่ะ เวลานอนตะแคงซ้ายน้องชอบถีบตรงข้างซ้ายเจ็บมากค่ะ แต่ก้อถือว่าดิ้นเก่งแข็งแรงค่ะ ไกล้แล้วนะคะ ตื่นเต้นค่ะ ลุกก้อคงอยากออกแน่ค่ะ คงอึดอัดเขาแหละ

เหมือนกันเลยคะ ตะแคงซ้ายไม่ได้เลย คลอด 23 ธันวาคะ

บ้านนี้30วีคพอดีค่ะ กำหนดคลอด29ธ.ค ดิ้นเก่งมากค่ะ แต่ถ้ามองผ่านหน้าท้องจะเฉยๆๆ เพราะแม่หน้าท้องหนา แต่ภายในนี้ สะเทือนมากค่ะ😂🥰

29ธันวาเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้3ธันวา ไม่รู้เลยว่าเจ็บจะคลอดเป็นแบบไหน รอแต่น้ำเดินอย่างเดียวท้องแรก แอบกลัวตอนนี้ 33+5 น้องจะ3โลแล้ว ท้องใหญ่มากค่ะ😂😂

ทางนี้ 2 ธันวา ตอนนี้ดิ้นเก่งมากค่ะปกติน้องอยู่ท่ากลับหัว แต่มาเดือนนี้น้องอยู่ท่าก้น แม่หัวจะปวดอยากคลอดธรรมชาติ😅

รอลุ้นเหมือนกันค่ะ หมอนัด 7 พ.ย ภาวนาขอให้น้องกลับหัวให้ อิอิ

32 + 3 วัน เริ่มรู้สึกปวดเมื่อยตัวไปหมดค่ะ ท้องแข็งบ่อยด้วย กลัวน้องจะย้ายทีมจากธันวามาเป็นพฤศจิกามากค่ะ

บ้านนี้33+4 4ธ.ค กลัวคลอดก่อนเหมือนกันเพราะคนแรกคลอดก่อนกำหนดพอท้องนี้ก็ท้องแข็งบ่อยไกล้ๆๆแล้ว

เหมือนกันเลยค่ะกลัวได้ย้ายทีม มา พ.ย แน่เลยท้องแข็งบ่อยมากค่ะ

บ้านนี้ 33+5 กำหนดคลอด 3ธ.ค. แต่หมอให้เลือกวันผ่าหลัง 24 พ.ย.ได้เลย ค่ะ ดิ้นเก่งมาก ดิ้นทีฉี่จะราดเลย😂

VIP Member

ทีมธันวาคะ แต่มีปัญหารกเกาะต่ำ น้องก้ดิ้นเก่งเหลือเกิน แม่กลัวจะย้ายทีมเหมือนกัน

บ้านนี้ดิ้นเก่งมากแม่ ไม่อยู่เฉยเลย จะนั่ง จะนอน จะขับรถ ดุ๊กดิ๊ก ตลอดเลย

บ้านนี้ชอบเวลานั่งรถค่ะ ดิ้นเก่ง

13ธันวาค่ะยังไม่หายแพ้ท้องเลยค่ะ ดิ้นนได้ทั้งวันเลยค่ะ กลัวคลอดก่อนกำหนดมากค่ะ

บ้านนี้ผู้ชายค่ะ

Câu hỏi liên quan