92 Các câu trả lời

11มีนา​ เดินยืนนานๆไม่ได้แล้วค่ะ​ ปวดหน่วง​ ช่วงนี้น้องโก่งตัวจนท้องแข็งไปข้างเลยทีเดียว

น้องโก่งตัวบ่อยมากค่ะแม่ช่วงนี้ ปวดท้องน้อยหน่วงๆจี๊ดๆตลอด

16 มีนาเจ็บเชิงกรานเวลาพลิกซ้ายขวา ลุกขึ้นยืน ปวดหลัง ยืนนานมีอาการท้องแข็ง เดินลำบากคะ

สู้ๆค่ะคุณแม่อีกนิดนึงก็เจอเจ้าตัวเล็กแล้ว

3มี.คจ้า หน่วงมาก ขาแทบจะก้าวไม่ออก แต่ยังทำงานอยู่ ลาคลอด 1 มี.ค ไม่รู้จะทำไหวไหม 😊

ขอบคุณจ้า

13มีนาค่ะ มีเจ็บซี่โครงใต้ราวนมด้านซ้ายค่ะ เวลาน้องดิ้นมีเสียวจิมิ๊นิดหน่อย 😂

เหมือนกันเลยค่ะแม่😂😂

27​ มีนา​ ตอนกลางคืน​มีอาการนอนไม่ค่อยหลับ​ ฉี่บ่อย​ ส่วนอาการอื่นยังไม่มีค่ะ

บ้านนี้กว่าจะหลับได้ตี1-2เลยค่ะ แม่เพลีย🤣

บ้านนี้17มีนาปวดจิมิ๊นิดหน่อยคะเวลานั้งนานๆรู้สึกท้องจะแข็งบ่อยมาก🙂

14 มีนาค่ะ ทีมลูกสาวค่ะ

นัด30 แต่มีน้ำออกมาจากช่องหลอดนิดหน่อยแล้วค่ะ แต่ยังไม่ได้ไปหาหมอเลย

หมอบอกว่า รอน้ำแตกอีกรอบจะคลอดให้ ขอบคุณค่ะคุณแม่

27มีนาเหมือนกันเลยค้ะปวดจี้ดๆที่จิมิกลัวว่าจะไม่ถึงกพหนดคลอดน่ะ

VIP Member

วันที่ 3 มีนาคม คะ กังวล เครียด ตื่นกลางดึก แล้วนอนต่อไม่ค่อยหลับ

กำหนด 17 มีนา เริ่มหน่วงๆ ปวดจิมิ มา 5 วันได้แล้ว ยืนนานไม่ได้เลย

Câu hỏi liên quan